Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

W.J Malecela,Nape Nauye hamieni chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gollocko, Apr 24, 2012.

  1. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nawahimiza W.J Malecela na Nape Nnauye wahamiie CHADEMA huko ndiko watapata mawazo ya ukombozi wa kweli, kwani walipo CCM kumeshaoza na hawarekebishiki hata iweje, baba zao kuwa huko sio lazima nao wafie huko au mwasemaje Great Thinkers!
     
  2. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na yale majembe sita yaliyosaini form ya zitto, hawana haja ya kusubiri mizengwe watayopata wakibaki huko kwenye uozo.
     
  3. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena UVCCM yote ijiunge na BAVICHA:smile::smile::smile:
     
  4. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakaye huko huko kwenye chama cha babazao!!! no no chama cha Mama zao (CCM)!!!! mpaka kiwadodee!!!
     
  5. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nape ataleta umbea chadema..no way!
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Chadema hakuna deal, hebu niambie kwa mfano nikiwa Chadema nikitaka kabilioni kamoja nafanyaje??????????
     
  7. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nape asijiunge na chadema aslaaaaani ni mnafiki mchumia tumbo hajali masilai ya wadanganyika
     
  8. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    wanatakiwa waje huku watapata akili za kupambana na mafisadi kwa uhuru huko kwa babazao hawawezi
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanafiki hao waje kufanya nini bora aje LOWASA!
     
  10. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Utaipata kwenye matibabu ya bure na elimu ya bure pamoja na maendeleo mengine , hakuna kujirudikia mali
     
  11. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chukua jembe kalime
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Willium sawa

    NAPE HAPANA ANA MDOMO KULIKO MWANAMKE WA KABILA LANGU

    Nape ni anguko
     
  13. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ezan chadema hakuna cha bure lazima uwajibike na ule halali yako {no free lunch at all}
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    hatuhitaji kuendelea kusikia majina ya mizimu tena karne hii, sijui malecela, mkapa, sijui karume, sijui nani, Ungozi si wa kurithi jamani..uwiiiiiiiiii..watanzania tuache ujinga..kama tunataka..tuzike kabisa hayo majina ndio tutapata maendeleo..hawa jamaa wanawekwa na wazazi wao ili kuwepo kwenye system kulinda mabaya waliyofanya miaka ya nyuma..zika yote..makamba..mkapa..kikwete na rizi one wake...hatuhitahi ..huo upuuzi tena..tunahitaji kizazi kipya na fikra mpya sio majina...plzzzzzzzzzzz...
     
  15. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    CHADEMA ni kuchapa kazi kwa 24hrs, CCM ni kujenga vitambi 24hrs.
     
  16. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    nani kakudanganya cdm hakuna cha bure??angalia orodha ya wabunge viti maalumu..
     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nape NO.

    Rafiki, kuna watanzania zaidi ya 20mil (virgins) ambao sio wanachama wa chama chochote.....tuwatafute hao na sio kuhangaika na magarasha kama hao.
     
  18. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    maneno matupu wakati ukifika utalia kama sasa
     
  19. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,313
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Mkuu heshima yako sana, ninakukiliza sana tena kwa makini keep on talking!

    MUCH RESPECT!

    William.
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,135
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280
    wabakie tu hukohuko, bado hawajamaliza kazi yao kama vijana wa chama.
     
Loading...