Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vyuo zaidi ya 17 vimebainika kutoa taaluma ya uuguzi na ukunga chini ya kiwango bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by indigwe, Feb 7, 2010.

  1. i

    indigwe Member

    #1
    Feb 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani vyuo karibuni vyote mnavifahamu kana vya msimbazi, kibamba na vinginevyo vimebaini kutoa taaluma hiyo kinyeme cha sheria na ndo tayari vimeshazalisha wataalamu feki je tutapona katika masuala ya afya ya uzazi na huduma za mama na mtoto
     
Loading...