Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo vya kilimo na mifugo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dine, Apr 23, 2012.

  1. D

    Dine Senior Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Habari wanajf tafadhalini sana naomba kufahamu kama kuna vyuo vinavyotoa kozi za kilimo na mifugo ambavyo sio vya serikali maana wk tatu zilizopita nilisikia tangazo clouds fm wakitangaza chuo cha kilimo na mifugo bagamoyo naomba nifahamishwe ndugu zangu
     
  2. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hakuna chuo cha private kinachotoa mafunzo ya kilimo na mifugo zaid ya vyuo vya serkal.

    Juz nilienda pale wizara ya kilimo kuulizia kama wametoa maombi ya kujiunga na vyuo hivyo. Wamesema wanaweza kutoa mwishon mwa mwez huu au mwanzon mwa mwez may kwenye website zao.
     
  3. D

    Dine Senior Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    nashukuru kwa ufahamisho wako mpendwa
     
Loading...
Similar Threads - Vyuo kilimo mifugo Forum Date
Ngazi ya cheti vyuo vya kilimo hawataaruhusiwa stashahada Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jun 2, 2015
Nafasi za masomo katika vyuo vya kilimo Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 27, 2015
Vyuo vya kilimo Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 7, 2015
division 4 point 28 vyuo vya afya,mifugo,kilimo govt sponsorship Jukwaa la Elimu (Education Forum) May 3, 2013
Vyuo vya kilimo na mifugo tanzania Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 5, 2013

Share This Page