Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo vya kilimo na mifugo tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kabodot, Apr 5, 2013.

  1. Kabodot

    Kabodot Member

    #1
    Apr 5, 2013
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naombeni mnisaidie vyuo vya kilimo na mifugo jinsi ya kuapply,na kama vipo vya private karo zao nishilingi ngapi? Naombeni msahada kwa hilo wakuu.
     
  2. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2013
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    1,800,000/=
     
  3. Ben40

    Ben40 JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2013
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wako kimya sana?
     
  4. Gaza and Israel

    Gaza and Israel JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2013
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 2,114
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 83
    Kilimo kwa serikali ni 200000, mifugo 400000, uvuvi 750000. Nenda wizarani najua wametangaza sahizi uangalie utaratibu kama haujabadirika hasa kwa ada.

    Pia kama umefaulu masomo ya wanaume kama Physics, Chemistry, maths au bios angalau kwa D mbili tu nenda Chuo cha maji pale ubungo wanachukua watu wa Diploma ambao wamemaliza f4 tu.

    Angalia, deadline tarehe 15
     
  5. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2013
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa upande wa mifugo vinajulikana kama wakala wa mafunzo ya mifugo, serikali kwa sasa inafadhili kama asilimia 40 tu ya wadahiliwa wote 60% wanaufadhili binafsi. Ada kwa ufadhili binafsi ni wastani wa shilingi millioni mbili kwa mwaka. Unakula na kulala chuoni.Vipo vya watu binafsi lakini sikushauri kwani unaweza usipate dozi inayohitajika!
     
  6. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2013
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    una maanisha nn kusema masomo ya wanaume?
     

Share This Page