Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo vya india vinavyotambulika na tcu....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mani H, Mar 3, 2012.

  1. Mani H

    Mani H Senior Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana naomba nisaidiwe kwa hili nataka nijue ni vyuo gani vya india vinavyotambulika na tcu au ni sifa gani wanazozitumia tcu kukitambua chuo kuwa ni sifa za chuo? thanks
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jibu zuri wanalo TCU wenyewe..unaweza ukaenda kwenye ofisi zao na ukaona hiyo list..pia unaweza fanya mawasiliano yao kupitia..TCU Website
     
Loading...