Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo vinavyofundisha ICT online Bongo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rutunga M, Jul 29, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakuu,kumbe hapa bongo hakuna chuo chochote kinachofundisha ICT kwa distance learning.Hii si itasanbabisha maendeleo ya ICT kutofikiwa haraka tz

    Au labda mimi sijui,lakini watu wengine niliowauliza wanasema tanzania hakuna chuo kinacghotoa mafunzo hayo.(kusoma kwa kuelewa na kwa ajili ya ajira)
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Vipo na vizuri tu kimoja kipo Mlimani kinatoa mpaka degree
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tupe contact zao basi
     
  4. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chuo kikuu cha UDMS kwa kushirikiana na vyuo mbali mbali vya India kama Madras na Amity University wanatoa mpaka Masters za ICT so nenda katika web ya chuo hicho halafu uingie katika Virtual University utapata kila kitu.
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ebu fungua hapa na ujisomee unaweza kutapata mwanga
    Contact Us
     
Loading...