Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VYUO VIKUU vya Tanzania havitambuliki kimataifa!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nzowa Godat, Oct 3, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kuorodhesha vyuo vikuu
    kulingana na umaarufu ni
    desturi inayokua kwa kasi sana
    katika sekta ya elimu ya juu.
    Orodha hiyo, inayojumuisha
    vyuo vikuu vilivyo maarufu
    zaidi duniani, ina walakini
    kwani bara zima halimo.
    Hutapata hata chuo kimoja
    kutoka bara la Afrika kwenye
    orodha hiyo.
    Vyuo vikuu vilivyoorodheshwa
    ni vya Marekani, Ulaya na
    baadhi kutoka China na Korea
    Kusini huku Afrika ikiwa
    imesahaulika.
     
  2. N

    Ndotty12 Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz we hav nothng to do with ths world,we r the last ones 4 evrythn.shame on us.
     
  3. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mme achieve nini so far mpaka mtambulike?
     
  4. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Wanaoorodhesha ni kina nani? Wanatumia vigezo gani?
     
  5. N

    NIMIMI Senior Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So what?
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    So tufanyaje?
     
  7. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    I am just passing !!!!!! kwa heliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    salam zao huko...
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwa namna hii bado tunasema kiswahili ni lugha yetu ya taifa?
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa we ulitaka tz itambulike kwa elimu gan ilyopo nchin,elimu ka ya udom,udsm,sua au cjui ifm na iaa unaweza ukairnganisha na vyuo ka MIT,Havard,cambridge na oxford kweli..
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hiki chuo huku mbona kizuri.
     
  12. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    mimi nadhani vigezo vikubwa ni research zinazofanyika katika vyuo hivyo na contribution yake katika maendeleo ya dunia.Sasa kama hakuna research ya maana iliyofanyika kwenye vyuo vyetu unategemea nini?
     
  13. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahah...Kiswahili ni pidgin! Hahah
     
  14. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    we jamaa smtimes view then go! Ueleweki pia huelewi
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    UDOM hakipo??siwezi amini, leta sosi.
     
  16. F

    Faymario Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mzumbe kipo
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wat is so special with mzumbe hadi kiwepo?
     
  18. u

    utantambua JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni pumba tanzania ina vyuo vingi tu vizuri
     
  19. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Imesahaulika au HAVITAMBULIKI kimataifa?
     
  20. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwani vyuo vya AFRIKA vimeanzishwa lini ukilinganisha na hivyo vya wenzetu???jibu utakalopata lifanyie kazi utajua ni kwa nini!
     
Loading...