Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vyuo vikuu vinavyotumia notice board kutoa matokeo ya mitihani ni pamoja na Tumaini- Kurasini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Mar 12, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyuo vikuu vinavyotumia notice board kutoa matokeo ya mitihani ni pamoja na Tumaini- Kurasini. Hata leo yako ubaoni hapo. Kwa jinsi wasivyojua kutumia kompyuta hata matokeo yenyewe yamechanganywa ila mbaya. Mtu hajafanya baadhi ya masomo lakini kawekewa maksi za masomo hayo. Wengine hawajafanya mitihani kabisa wapo kwenye special exams lakini wamepewa mpaka GPA za 3. Malasusa hupo hapo Dr.? Bwana asifiwe.
     
Loading...