Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo vikuu mtambueni shaaban robert

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Feb 23, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashindwa kuelewa sababu ya huyu Shaaban Robert ambaye anafananishwa na shakespere hapa Tanzania kutopewa hata shahada ya heshima ili kuienzi kazi yake lakini kuna watu wanatunukiwa tu hizo shahada pasi na kustahili.
     
  2. Mugwet

    Mugwet Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Nabii atambuliwi katika kijiji chake
     
  3. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,768
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Mfano huyu mruka nje kila uchao eti alitunukiwa Shahada ya Heshima ya Uzamivu kaatika Sheria (kwa kusuluhisha migogoro katika afrika) ya UDSM last year wakati mikataba mibovu na ya kihuni inafanyika chini ya uongozi wake kila uchao toka akiwa waziri wa nishati, nje na sasa ndo bwerereeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Je, huyu anaweza hata kufunga viatu vya Shaban Robert?? Siasa zikingia kwenye elimu nchi haina tija tena na hatimaye ni taifa mfu lisilo na fikra pevu na komavu katika kujiletea maendeleo. SHABAN ROBERT atakuja tambuliwa na viongozi na wanazuoni wasiokuwa na mlengo wa siasa na elimu za kutibu njaa!!!!
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    nimependa mtazamo wako
     
  5. N

    Njangula Senior Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shaban Robert ni mtunzi mahiri mno wa wakati wake na wakati huu. Anastahili tuzo nyingi. Yupo daraja la kina Kezilahabi, Ibrahim Hussein n.k. Falsafa aliyoweka kitabu cha ''Kufikirika" na "Kusadikika" ni nzito na ni kama zinaicheka Tanzania ya leo ktk uongozi mbaya, ufisadi, umbumbumbu ktk mikataba n.k. Tutamuenzi sie wanyonge wenzake.
     
  6. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kezilahabina IbrahimHussein hawawezi kuwa daraja moja na Sheikh Shaaban Robert. Kumbuka kuwa sheikh aliishia darasa la nne la mkoloni. Huyo Robert alikuwa na kipaji ktk lugha ya kiswahili si kwakusoma kwake, bali kuzaliwa. Huu ni mtazamo wangu baada ya kusoma kozi ya fasihi linanishi.( comperative literature)
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kuna mwingine watu wengi hawamkumbuki lakini alitoa mchango mkubwa sana katika kukuza lugha ya kiswahili si mwingine bali Mathias Mnyampala!!
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu hii nchi ni ya kusadikika na watu wake kama unavyowaona ni wakusadikika na heshima ya Shaaban Robert ni yakusadikika. Shaaban si wakupewa heshima na chuo, yule ni mtu wa kupewa heshima na taifa. kazi yake ya kusadikika ndio tuniona leo hii wakati yeye aliiona kabla ya tanu kuzaliwa! kazi zake tunazitumia mashuleni lakini sijui ni kwanini hatumpi heshima yake.

    Shaaban Robert is my national hero.
     
  9. f

    fadinyo Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kiukweli Shaaban Robert anatakiwa kupewa heshma kwani katoa mchango mkubwa ktk Elimu vile ukiangalia hata nchi za nje wanajifunza lugha hasa kupitia vitabu vya waandishi wetu kwanini wasipewe heshma ktk hli nimhimu
     
Loading...