Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo vikuu mnatia aibu kwani mnaonyesha mlivyo mbumbumbu kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Danniair, Feb 20, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikitishwa sana na baadhi ya vyuo vikuu hapa nchini, kwani ili mwanafunzi ayaone matokeao yake ya mitihani inampasa afunge safari toka hukoooo aliko hadi kwenye notice-board ya chuo. La ajabu vyuo hivyo vina Vitivo vya kompyuta au walimu wa komputa lakini hawana ujuzi wa kuweka matangazo ya matokeo ya mitihani yao ktk Tovuti zao!!!!!

    Pia tovuti zao haziko 'Up-to-date'.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kwa mfano chuo gani? hcho siyo chuo kikuu, labda cha kaya.
     
  3. m

    mchambakwao Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    D.a.n.n.i.a.i.r bUniversity Tanzania Limited
     
  4. D

    Danniair JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiulize bali sema chuo hiki kinafanya hivyo
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Sitaki kuamini km kuna CHUO KIKUU hadi leo kinatoa matokeo MANUAL.
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    we kichaa nn, wewe si ndiye uliyetoa hoja af unataka mm nitaje....kafie mbele, huna hoja.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Muhimbili walikua na tabia hyo,ila cjui ka wamebadili utaratibu wao.
     
  8. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe umekurupuka tu! taja hivyo vyuo!
     
  9. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mzumbe tunapata tokeo letu online, full privacy
     
  10. Tosha

    Tosha Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi nafahamu ****** huo unafanyika katika taasisi hizi: Mzumbe University(Dar es Saalaam Campus College) na Tumaini Dar es Salaam University College(TUDARCO) hasa wale wa sheria wanaosomea Kurasini,
     
  11. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taja vyuo acha thread za kinafiki hapa
     
  12. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ninavojua mie udom, udsm, saut, mzumbe, sua n.k n.k WANA2MIA COMPUTERIZED SYSTEM results,news n smtz hata online regstration!hvo vyuo vkuu gan vna2mia MANU?
     
  13. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    SUA moshi campus a.k.a Muccobs.
     
  14. M

    MALAGASHIMBA Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chuo kikuu cha Ushirika na Study za Biashara (MUCCoBS)ndiyo wataalam wa manual Tz nzima na dunia kwa ujumla.
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Aah Wapi,
    Kama jana watu wanaingia kwenye Pepa ya mwisho ya Marketing ndio wanashtukizana na Coursework za Strategic Management kwenye Notice Board za madarasa ya Kukodi ya Msimbazi!!!
    Zipo ambazo tunazipataga online but sio kwa Standard ya MU
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huo ni uzembe unaofanywa na wakuu wa vitengo kwa baadhi ya vyuo, lkn kwa asilimia kubwa Vyuo Vikuu na Taasisi zote za Elimu ya juu matokeo yanapatikana kupitia Online(mtandao).
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata ustawi tunapata online atii
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kumbe wao bado wako karne ya 18?
     
  19. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tudarco wanaboa sana kila kitu manual,sijui mtabadilika lini,evidence ninazo.
     
  20. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    UDSM wenyewe hata ukiingia website yao hata sasa haifunguki!! Kwishney.
     
Loading...