Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vyuo vikuu kuboreshwa.......

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Udt Sangatit, Oct 1, 2012.

  1. Udt Sangatit

    Udt Sangatit Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi tumetembea kuona hali ya vio vikuu vya Tanzania jinsi vilivyo???? :nono:
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nilifikiri unatujulisha kuwa vyuo vikuu vitaboreshwa. Heading ni tofauti na content. Kwani vyuo vikuu vyetu vikoje na kwanini unatuuliza kama tumevitembelea? Vyuo vikuu vya Tanzania ni vingi (takribani 43), kwa hiyo vinatofautiana katika aspects nyingi. Sasa eleza vizuri thread yako ina maana gani.
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa kijana hujaeleweka unasema nini....maana head na vilivyo ndani ni tofauti....au ndo ulikua unajifunza kupost uzi!!!!??
     
  4. Udt Sangatit

    Udt Sangatit Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio kaka, nilikuwa najaribu kurusha uzi nijue jinsi inavyokuwa na ndyo maana nimeandika kwa ufupi sana.
    kweli vyuo vikuu viko vingi sana na kila chuo kipo na kipaumbele na kauli mbiu yake. swali langu linakwenda hivi, kwa hivi vyuo vya serikali ni nani muhusika ana:A S embarassed:yepaswa kusimamia miundo mbinu na maboresho pamoja na kujipanua kwa chuo husika na hio ikiendana na kiwango cha huduma ya elimu inayotolewa??!!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    chuo cha morogoro nani ana jukumu la kukiboresha?
     
  6. Udt Sangatit

    Udt Sangatit Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr. Ivuga? sijakupata unaongelea chuo gan kikuu Morogoro maana pale mie nafahamu kuna vyuo vikuu viwili? hasa mi nalenga vile vya serikali?
     
Loading...