Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo toeni selection msisubiri TCU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Salary Slip, Aug 15, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,302
    Likes Received: 13,182
    Trophy Points: 280
    Natoa wito kwa vyuo vingine kutoa selection zao na si kusubiri hawa TCU.Kuna watu wanasubiri hizo selection ili kama wamekosa wajiandae kwenda vyuo hata vya Diploma.Kuna vyuo kama hiki chuo kimoja watu wanatakiwa kuripoti kuanzia trh 20/08/2012 kwahiyo mtu unashindwa hata kujipanga vizuri kwani wengine wanatakiwa kuomba ruhusa makazini.Sasa leo uombe kwenda hicho chuo na kesho tena uombe kubadilisha kuwa umepata chuo kikuu.Huo sio usumbufu kwa mabosi?

    Hata hiyo inayatuonyesha tuko admitted tuna wasiwasi nazo kwasababu hii system yenu haimaniki.Inawaza kukuonyesha uko admitted kumbe ukweli ni kinyume chake.

    Ushauri mwingine process ya kuomba vyuo kupitia TCU ianze mapema na ikibidi hata january ili mpate muda wa kutosha kupitia maombi na kutoa selection mapema iwezekanavyo.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri sana!! ila hapo kwenye kuanza kwa uombaji iwe January Duuuu!! wakati tokeo linatoka mei
     
  3. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uvumilivu ni muhim salary
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Serikali yako ni sikivu.
     
  5. m

    mableble de ankole Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    S u r e
     
Loading...