Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vyuo norway kwa ajili ya masters

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lokissa, Oct 5, 2011.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    changamkieni hivi vyuo,BERGEN,TROMSO,KRISTIANSAND,OSLO na NTNU, kwa chuo cha oslo zipo programu nyingi za uzamili, fuata hii linki www.uio.no afu chagua lugha,angalia kushoto utaona wameandika INTERNATIONAL STUDENT fuata hapo itakuelekeza namna ya kuaply. kwa ufupi vyuo vya serikali norway hakuna ada na kuna form inaitwa quorta scholarship watakupa hela ya makazi na chakula ni kama NOK 9000 NI kama milioni 3 hivi za kibongo kwa mwezi ni hela kidogo lkn itakuwezesha kusoma, scann na vyeti vyenu andaa na motivation letter. application zimeanza october hadi decemba,acheni kulala, waliosoma UDSM, mzumbe pia SUA ndio wana uhakika mkubwa wa kupata sijaelewa vyuo vingine kama wanavikubali.kaka hujawahi kuanda motivation letter ingia google kuna sample kibao. masomo yanafundishwa kwa kiingereza kwa masters na phd. jifunzeni kujaribu kama wakenya amkeni wajamini mweeeeeeeeee.
     
  2. S

    Spellan JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    UDSM, MZUMBE NA SUA??? Hizi ndo qualifications ili udahiliwe??
     
  3. n

    ngwini JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama umesoma vyuo vya porini pole kijana
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vya porini ndo vipi mkuu? natamani nivifahamu kuna mdogo wangu naogopa akisoma vyuo vya mjini ataharibikiwa
     
  5. n

    ngwini JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyote except Udsm,Sua and Mzumbe..
     
  6. S

    Spellan JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo vp ivyo? kwani wanasoma madesa tofauti na hayo ya mjini? au wahadhiri wa porini ni tofauti na wa town???
     
  7. M

    Marandura Senior Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya GPA wanaconsider au?
     
  8. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hoooovyo na umeharibu kuleta bwebwe za UDSM,SUA na mzumbe..loh nmechoka kbs
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Huko scandnavia ubaguzi!
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Acha fix wewe, mbona mimi nimesoma chuo cha porini lakini nilipata nafasi ya kusoma netherland. Wabongo kwa kujikweza hamjambo.
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe eti unasoma chuo kinaitwa kampala international university au open university unategemea kujilinganisha na mtu wa UDSM, SUA, MZUMBE ama MUHIMBILI? Vyuo vingine tunadanganyana tu bola liende hamna chochote mfano hii kampata university naona kina dada wengi wamekamatika sana. Na kina dada kwa kukamatika kirahisi ndo wenyewe hata wakati wa DECI wengi waliingia kichwakichwa wakalizwa sana
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    una utani wa ngumi! hivi ifm sio chuo ama kuna shamba la magari pale?
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    mnh...............nimesoma Mzumbe ila hapa kuna kila dalili za ubaguzi
     
  14. n

    ngwini JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ifm na Cbe hvyo ni 2nd hand a.k.a m2mba
     
  15. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmmnnnn.nnn.mnnnmm.mnnnnnn. TRANSCRIPTS ZINATIKA LINI NILAMBE SHAVU MIEEEEE
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Thanx mkuu, nitajaribu
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    teh teh teh
     
  18. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wabongo bana.Jamaa kafanya favor kakuwekea link badala ya kuchakalika kuona kama una suit,unataka aje tena akutafunie kila kitu.Sijui lini na siye tutakuwa aggressive kama waNigeria au waKenya
     
  19. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    acha kutisha wengine.Ulishawahi kuishi Scandinavia au unaangalia kwenye tv tu na kuamini hadithi za kwenye vijiwe vya gahawa?
     
  20. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
Loading...