Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vyumba vya kupanga vinahtajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Voice of Wisdom, Aug 17, 2012.

  1. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    over!?
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hizo nyumba ninazo na mimi ni dalali , kama wenye nyumba wakishindwa kuwasiliana na wewe basi nitafute . hiyo bei yako huwezi pata kijitonyama halafu miezi 6. labda mwananyamala. kuna nyumba hapa mk kinondoni iko barabarani ni chumba sebule jiko nk iko ndani ya fence , bei 200,000 na nyingine ipo studio ni standard chumba master na sitting room . jiko luku yake parking mnashirikiana na mpangani mwenzio . bei 350,000

    - ziko nyumba za bei unazotaka wewe chumba sebure n.k hizi bei 150,000 ziko homboz kituo cha kanisa . ukizihitaji nyumba hz na zingine nyingi nitafute 0657 145555 Akiri
     
Loading...