Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyumba kwa ajili ya ofisi vinapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mb-one, Aug 20, 2011.

  1. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Vyumba kwa ajili ya ofisi vinapangishwa,vipo vyumba 3,vipo maeneo ya mwenge njia ya kuelekea mbez beach,opposite na kanisa la EFATHA ,vipo kwenye ghorofa.contact me:0652206863
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mi natafuta chumba cha ofisi. je ni size gani hivyo vyumba
     
  3. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Chumba ambacho hakina partition ,width 2.65m and length 6.05,na chumba kingine chenye partition tatu,width 1.44 and length 3.06.
     
  4. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hutojali nijalie bei mkuu
     
  5. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Me pia niko interested ...bei mkuu
     
Loading...