Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyumba Guest House Zimejaa Wenyeji Toka Jana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Dec 26, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mh! Kweli sikuu ni siku ya kumuasi Muumba? Jana na leo amri ile ya sita inabanjuliwa tu! Tena wengine hadharani,kwenye magari na sasa guest house vyumba vimejaa. Huu uchafu unaofanyika kweli majanga yatatuacha? Kweli dhambi si kuzini peke yake lakini hii humshushia mtu hadhi yake. Kwa vile hakuna dini inaruhusu uchafu huu jamani kwa pamoja hebu tulikemee hili kwa nguvu ya pamoja! Kwa wale washiriki wa uchafu hivi hawajiulizi,mfano km dada yako,mtoto wako au mama yako akifanyiwa we unajisikiaje? Kama utajiskia vibaya,basi wengine nao wanajiskia vibaya jamaa au ndugu zao wanapofanyiwa uchafu. Sio kwenye sikukuu tu,hili limeshakuwa janga tulizuie,tukipinga kwa pamoja huenda tukafaulu.
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Umejuaje kama guest house zilijaa ,ulikosa?
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    dah hili ni janga la kitaifa.weng wetu ili ukamilishe sikukuu lazima uvunje amri ya 6,kitu hikh si uungwana mbele ya MWENYEZI MUNGU ALIYETUUMBA.Nadhani sasa tumekaribia mwisho.....
     
  4. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Utafiti ndio uliosababisha niliseme hili. Pia mimi siishi nje ya dunia hivyo haya ni mambo ambayo tunayaona na haifai kuyafumbia macho kana kwamba hatuyaoni.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    job true true..
     
  6. F

    Funge JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii haina tofauti na idd elfitri. Tena wakati wa idd ndiyo zaidi. Si kwamba quest houses tu ndiyo zinajaa, bali hata kitimoto inaliwa sana, bia zinanyweka zaidi, na vibaka nao wanafungulia
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aisifuye mvua...
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Mi ndiyo maana nilikuwa naombea hii mvua iendelee kutandika wiki mbili mfululizo.

    Kwani hata huo upuuzi waku ngonoka wasinge ufikiria kabisaa.

    Wanadamu tumezidi kumfanyia machukuzi mwenyezi mungu.

    Hebu piteni mwenge opposite na magorofa ya jeshi kwenye makutano ya bara bara iendayo TRA na zahanati ya mwenge pemben hapo mkono wa kushoto kuna baa moja ya MASHOGA yaani ukipita hapo ni laana tupu mambo wayafanyayo na wengine na vijana wadogo sanaa hivi karibun eneo hilo limegeuka kuwa eneo la mauaji kwan watu wanagongwa sana na kila anayegongwa lazima afe..
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Udini udini tu.
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,559
    Likes Received: 2,063
    Trophy Points: 280
    Wataaalam wanasema wanatoka dar waenda dar...ndio biashara kubwa sana dar kwa sasa..."Short time"
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kweli zimejaa..mpaka jana nikaamua kuchapia kwenye gari baada ya kukosa room gest kama nne hv!
     
  12. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mi sijasema xmass,ila nimesema sikukuu.Na hili limekuja kwa kuwa niwakati mwafaka. Sasa ustake kuharibu mjadala ila tumia hekima. Wazinzi si xmass pekee hata eid hufanyika! Na hata siku za kawaida pia,hivyo tukemee dhambi hii inayodhalilisha.
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Dah! ulifaidi!! cha kwenye gari kitamu mbhaaya.
     
  14. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mi sijasema xmass,ila nimesema sikukuu.Na hili limekuja kwa kuwa niwakati mwafaka. Sasa ustake kuharibu mjadala ila tumia hekima. Wazinzi si xmass pekee hata eid hufanyika! Na hata siku za kawaida pia,hivyo tukemee dhambi hii inayodhalilisha.Hapa usilete suala la udini ila tutumie dini kutokomeza uchafu huu.
     
  15. j

    janejean Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwe mweh!!!!! we acha tu.
     
  16. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Mbona mnaita ngono uchafu! Maisha ya mjini watu wanakaa chumba kimoja watu kibao sasa wanameki zikitimia
    ndio wanapata fursa ya kujiachia kwenye nyumba zenye hadhi kidogo kujiliwaza wanzinzi wapo kazini siku zote ila siku za sikukuu kuna honeymoon zinaongezeka.
    Kuhusu dada zenu mnawabania sana ila siku za sikukuu ndio mnawapa uhuru wa kuchelewa kurudi.
    Mbona bar, hotel zinajaa pia
     
  17. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    acha watu wale maisha...mind your own business.
     
  18. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hvi gesti zinajaa mwezi wa tisa zahanati zitajaa
     
Loading...