Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyoo vya uwanja wa ndege JNIA vimezidi uchafu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 16, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Jamani hii sasa ni kero wana ndugu
    Hivi hawa wanaotoa tenda za usafi na nyinginezo kwa ndug/wake zao
    na mwisho kushindwa kufanikiwa kutimiza malengo yao wanawatakia nini watanzania wanaotumia vyoo vile...jamani ni hivi majuzi tu TAA wameamua kurekebisha vyoo vyao...kwa kufanya renovation ya nguvu matokeo yake baadhi ya mabomba yameanza kutoboka na kuvuja ....sasa sijui mambo ya wachina ama/
    je kwa hawa vijana wanaoajiriwa na kuishia kuuza suura kama awataki kazi tunaomba wabadilishwe...unakuta unaingia vyooni choo hakina hata toilet paper ukitoka kuwauliza wanasema bosi kasema mwisho 4 kwa siku...jamani kwa uwanja ule ,na jinsi watu wanavyokandamiza matumbo yao si wanataka watu wajipake mavi???embu tunaomba serious check ya hivi vyoo kuondokana na magonjwa yanayoweza kuepukika.....
    uongozi wa TAA tunaomba nanyi muwe mnaangalia si tu kutoa tenda na kuwaachia watu bila uangalizi.....tunawatakia marekebisho mema ya tabia
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    unakuta asubuhi tu maji chini yamezagaa tiles nyeusiii utasema umepaka kiwi...oooooh no
     
Loading...