Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyoo vya kulipia jijini vinakidhi mahitaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mozila, Aug 7, 2012.

  1. Mozila

    Mozila Senior Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hivi vyoo vya kulipia jijini dsm kweli vinakidhi mahitaji ya wakazi mil 4?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Uliza kwanza vyoo vya barabarani, ambavyo wasafiri wa mikoani kama vipo, baada ya Mwakyembe kupiga marufuku kunya msituni.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    vitoke wapi?
    posta mpya ushaona choo wewe? au utembee mpaka jirani na station kulikuwa na choo sijui bado kipo?
    na hata vyoo vilivyopo vinanuka hatari....kuingia shurti ubane pua
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mi huwa natumia vya baa tu, nazuga kununua soda kisha naingia kwenye matundu yao naacha kitu. Vyoo vya mitaani noma! Waweza kukuta kibaka kajibanza ndani au ukaingia cha kike ukapishana na lidume huko.
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Inabidi tukubali kuwa sisi watanzania kwenye issues za vyoo tupo nyuma sana. Dah!! yaani vyoo ukiingia tu unaweza kuwa kipofu!!
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heri nusu shari. Anayehoji kama vyoo vya kulipia vinakidhi au la anapaswa kuanza kuishi kwenye ukweli badala ya ndoto. Kama havifai nenda ambapo havipo. Tunapaswa kujivunia kidogo tulichowezesha. Nairobi hawakuwa na wazo la kuwa navyo. Walifikia mahali pa kuwa na the so called flying toilet. Baada ya kujifunza toka Dar angalau mji wao sasa unatamanika kama siyo kuishika.
     
  7. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    boss are you serious? kutotembea ni shida
     
Loading...