Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyoo uswazi vinatia kichefuchefu na ni balaa na hatari tupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgen, Dec 31, 2010.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Wanangu uswazini vyoo noma nilifika uswazi kupata kinywaji tumbo lilishtuka ghafla nikaenda kuomba hifadhi nilipo iona nyumba ina bendera ya ccm na picha ya jk nikaona hapa nitasaidiwa nyumba imeshahabiana haswa na uswazi kwenyewe maana mlingoti wa bendera umeielemea nyumba karibu idondoke pambo lililo zuri pale ni picha ya mh inayo toa tabasamu elekezi Nilisikia zogo la walevi na harufu ya pombe Nikaona hayanihusu Baada ya kueleza kilicho nileta nikaelekezwa msalani Nilikaribishwa na mlango wa pazia La junia lenye viraka na harufu kali itokayo chooni Kuingia tu nikastushwa na choo ambacho unaona mpaka haja za leo leo kwa ujumla za nyakati zote Pembeni penye sakafu iliyo toboka toboka nikaona kimba kubwa fupi juu limechongoka kama koni Kushoto nikaona lingine limelala lina rangi ya papai na kondom zilizo tumika na mifuko ya ice cream Kulia yake ndio mzigo wa uhakika ni wa kijani mwanzoni na mix ya damu na kamasi kamasi plus gololi gololi Ukuta wa choo umeandikwa kwa mavi majina ya meli kama kishitobe falaline Na maandishi mengine yanasema iko siku tutashinda mwana Yule dingi zobaù£ääø Kona za mlangoni zimekuwa nyeusi kwa kukokona na vipande vya mawe na vipisi vya majunia na viroba na chupa za maji za uha nikashangaa bado najiuliza naona babu anaingia bila hodi ananiuliza unashangaa shangaa ninií£öýé kabla sijajibu mwenzangu esha vua kaptura yake yenye mkanda wa kamba ya mkonge kaanza kujikamua Sikuwa Na haja tena ya kujisaidia nikachimba huku mwili mzima unanuka HII NI TZ ILIYOCHOKA KWA KUCHOSHWA!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Karibu mtaani kwetu Manzese Uzuri!
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe Mgen Unaishi wapi? mbona hayo tumezoea?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We ulitegemea kukutana na nini??Au wewe sio mtanzania halisi?????
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani sasa huyu si mgen?
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na kama ungekaa kwenye shooting position ukatarget vizuri, unapodondosha bomu lazima uruke pembeni, maana utaona mlipuko wa bomu unakurudia na kuchafua barrel ya bomu! Take Care uswazi kuna Mambo!
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora hivyo vya uswazi ambako mamjority hawajaenda shule. Nenda kajionee pale udsm kwa wasomi utaishiwa nguvu na kuanguka!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahsante nimefurahi kwa kuona mwaka mpya 2011. Kwi kwi kwi...mbavu za mimi eeee!
    Kwani hiyo hali ni mara ya ngapi kuiona TZ?
    Au ulizaliwa abroad ?
    Huo ndio utamaduni wetu...pale TRC -DOM ya zamani kulikuepo mabehewa yameegeshwa nafikiri kwa kukosa nafasi au ni mabovu...lakini watu waligeuza ni chooni.
    Haja zote zilikamuliwa hapo!
    Tafauti ni ustaarabu...ndio maana twapenda kuwashauri watu wakimaliza kujisaidia haja ndogo au kubwa wanawishe...au kujisafisha.
    Mazoea hayo kiasi fulani itaweza kupunguza.
    Hilo ni tatizo ..Pole sana.
     
  9. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo ndio maisha bora kwa kila MTanzania baba..... USISHANGAE SANA!!!!!!
     
  10. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Siji mwana naweza nikaona mauzauza yakasababisha nifunge kula mkaribishe Pinda dogo!
     
  11. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Nilichokiona Nyau ametuzidi maarifa kushusha kilo moja ya rojo ya inya kuijaza kwenye mfuko wa rambo na kuutupa kwenye mlango wa choo kweli raha Lizzy;!
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Kiraracha mbee tume-tumewasidi ujanja sisi tunaenda na jembe na bunzi la mahindi Kwansa ni mbolea swafi sana aika Mbee!
     
  13. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Uzuri wa Nyumba ni Choo, yakhe!
    Na ulichoona ndio uzuri wenyewe ati!
     
  14. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Oyaa mwana hivyo hivyo Tujipe pole ufumbuzi wa muda ni huu hapa Tanguliza gazeti la uhura mwana Huku mkono mmoja umebana pua dhidi ya harufu Mkono mwingine umekumbatia ukuta ili usidondoke Halafu muite mpiga picha upate picha ya kumb2 uone Na uonyeshe wajukuu! LAKINI iwe BAADA YA UKOMBOZI!
     
  15. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli tutafute Wawekezaji wa kichina maana huko tuliko tegemea sasa kumekuwa choo kikuu
     
  16. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Neema imeingia sasa Uswazi kwa hii mvua inayonyesha! Ni wakati wa kutoboa vyoo kwa pembeni, na kuflash mavi miferejini! Mbona raha jinsi makimba yanavyo kimbilia mitaani!
     
Loading...