Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya Usalama vyawasumbua majeruhi wa tukio la Arusha, hospitalini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwan mpambanaji, Jan 14, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Polisi na usalama wamekuwa wakiwasumbua majeruhi waliolazwa katika hospitali mbalimbali,habari kutoka ndani ya jeshi hilo zinadai baadhi ya majeruhi wanaelewa vema tukio zima la tarehe 5,hivyo kuwa na wasiwasi na ushahidi wao,na sasa wanajaribu kuwaziba midomo mapema
     
  2. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Sasa si useme wanawasumbuaje. Wanawanyima chakula, wanawachapa viboko, wanawazomeazomea, au wanawafanya nini hasa!??
     
  3. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kwenda kuwahoji kusuhu tukio wakati bado wanaumwa na wao ndio wasababishaji ni usumbufu
     
  4. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanawatisha,na kuwahoji maswali ya kipumbavu,pia wanawalazimisha kutokuongea na viongozi wa cdm,wagonjwa wana hali mbaya then wanapohojiwa ni usumbufu mkubwa
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na we mtoa mada umechakachua hii habari. Sema kwamba, polisi wanawatisha wasiseme kwamba majereha yao yanatokana na risasi za polisi. Baadhi imebidi wahamishwe hospitali kwa kuhofia usalama wao
     
  6. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    You are right
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini lakini? Hili ni jambo zito linalotakiwa waandishi wa habari, wanaharakati na CHADEMA kulimulika haraka na kiundani zaidi.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu wanaweza!!
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wacje wakawachakachua uhai wao kupoteza ushaidi
     
Loading...