Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya usalama acheni propaganda, Sheikh Farid mlimteka kweli, ushahid huu hapa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kigu, Oct 22, 2012.

  1. k

    kigu Senior Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MWENYE MACHO HAAMBIWI TIZAMA

    kwanini jeshi la polisi lilikataa kuwa hawahusiki na utekaji wa sheikh faridi wakati waliomteka walijitambulisha ni askar na kumuonesha vitambulisho kabisa suala langu je hapa inamaana kuna vitambulisho feki vya askari na kuna raia wasiokuwa askar ambao wanamiliki silaha za kivita hapa nchini?

    kwanini tume ya utangazaji zanzibar ilizuia kabisa taarifa zozote zinazohusiana na uamsho zisitolewe wakati tume ilipotowa tamko hilo ndio siku ambayo alimuachia sheikh faridi hapa je tume walitaka wananchi wanaoishi maeneo ya mbali wasijue kuwa kaachiwa au vipi?

    Ni kwanini wamuulize sheikh faridi kuwa anauhisiano gani na sheni na Maalim seif kuhusu suala la kuikomboa zanzibar na kwanini wasimuulize kuhusu baloz seif .....?!

    kwa kawaida kila simu inayopigwa au kupigiwa kila mtu kwa sasa kampuni husika inazirikodi ili kuboresha huduma ya mawasiliano lakini cha ajabu masheikh walipokwenda zantel kuuliza kuhusu kupigiwa sim sheikh faridi walitoa rekodi kuwa simu yake imefanya mawasiliano ya mwisho saa kumi na mbili jioni tena na mke wake wakati watu waliomteka amesema sheikh faridi kuwa waliwasiliana hadi saa mbili usiku hapa niwaulize zantel je hawakuweka rekodi yake yakupigiwa sim.
     
  2. k

    katalina JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuliza jazba, shauri hili limepelekwa mahakamani leo. Hivyo kama unaushahidi wako kaupeleke mahakamani. Ni mategeo ya wengi kama kweli sheik Farid alitekwa itajulikana huko.
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huo ndio ushahidi? Ha!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mbona sioni ushahidi wowote hapo?
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...tehehehe...kaaazi kweli kweli...hili ni "booonge" la ushahidi...
    Ukiwa wakili wake, lazima ufukuzwe mkuu.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumeusoma usahiri...
     
  7. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ushahidi wa kipuuzi kiasi iki mwisho KISIWA cha CHUNDE.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huu ni utenzi sio Ushahidi
     
  9. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mbona kazi
     
  10. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,982
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo wewe umejuaj je kwamba waliomteka walimwonyesha vitambulisho?kama walimuonyesha maana yake si anawajua kwa sura na majina?masi awaoneshe!na kuhusu mawasiliano,tutajua je kama huyu jamaa ni mkweli?kwa nini unamwamini huyu jamaa kuliko zantel?
     
  11. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema APo chini kuwa waliomteka wanasema walikuwa wakiwasiliana mpaka saa mbili wakati watekaji wakisema kwanini hukuwakamata? Uongo bila Akili ni janga kubwa sana


     
  12. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,982
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    thubutu! Nani akatoe ushahidi mahakamani?atatoa faridi mwenyewe aliyeona vitambulisho.
     
  13. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huna jipya hueleweki lislokuhusu liskusumbue umevurugwa
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ushahidi upo wapi?
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulikuwepo ukishuhudia au umesimuliwa tu ukameza?
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Asante kwa ushahidi
     
  17. j

    joely JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hata km alitekwa kweli kwa ushaidi huu uwezi kvshinda
     
  18. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Dhaifu plus plus!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Ukisikia akili matope ndio hizi, kama hujui watu huwa wanatekwaje muulize Dr Ulimboka.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Aliyeandika hapa Katibu Msaidizi wa Uamsho Visiwani. Hat did anyone expect?
     
Loading...