Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya khabari vyenye ubia na CCM vyaanza kazi.....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 28, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ukisoma magazeti ya leo na baadhi ya TV zenye ubia na serikali ya kifisadi ya JK na CCM yake utaona kuna msukumo wa kukichafua Chadema na hususani Dr. Slaa kuwa ni chama cha wahuni na hawafai uongozi na hivi ni baadhi ya vichwa vya habari vya magazeti hayo:-

    RAI:.........."Slaa hafai kuwa Raisi".....................sababu wanayoitaja ni udini na ya kuwa ni mropokaji.

    UHURU..........................."Aliyemtusi JK mbaroni...........Chadema kuendelea kumwaga damu Kibaha............mmoja alazwa Hospitali ya Tumbi............

    MTANZANIA...................."JK aiteka Mwembeyanga.............Mdahalo wa JK kesho...kujibu maswali ya waandhishi wa habari..........."

    Hata gazeti ambalo haliegemei upande wowote la Majira lilishindwa kujizuia hata ikabidi limnukuu kauli hii ya kishambenga ya JK iliyosema ......."JK:Wapinzani ni majuha wa matusi......"


    Hizi njama tuliziona mwaka 1995 wakati vyombo vya habari vyenye ubia na CCM vilipowavalia njuga NCCR-MAGEUZI na hususani Bw. Mrema lakini safari hii tunasema........LAKINI SAFARI HII TUNASEMA TENA HATUDANGANYIKI TENA..............
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wazalendo hawasomi hayo magazeti
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo watu wakiambiwa serikali ni ya kishikaji watu hununa,

    Ndio haya Mwl. Nyerere alisema, makaburu ni makaburu tu sio wale wa Africa ya kusini hata hapa Tanzania kuna makaburu sio lazima awe mweupe wala wa rangi fulani kwa hiyo kaburu ni kaburu ndio hawa sasa wa vyombo vya habari kuna makaburu humo
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    DU!
     
  5. The Seeker

    The Seeker New Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli wala sishangai waandishi wa habari wengi ni ma puppet wa serikari na huwa wanaaangalia kula na kuhongwa, nchi za wenzetu kupata habari waandishi hugombania but hapa kwetu waandishi wengi huhongwa ili waandike habari, hii ni mbaya sana na wananchi tusipokuwa makini tutaletewa balaa na hawa waandishi wanao soma kwenye vikoleji uchwara...
    but kuna wengine huwa serious n kazi zao na hao tunawapa pongezi kwa kazi nzuri ila hawa wengine utata...
    watanzania tuamke sasa tuache ubabashaji na ubabashwaji na serikari na wasio penda ukweli na nchi yetu...
     
  6. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora wange soma, wangepata ukweli kuliko kusikia vichwa vya habari kupitia radio na TV na kufanya maamuzi.
     
  7. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu, inawezekama picha ya pale mwembe yanga hamjaielewa kama hawa jamaa wanavyo papalika, idea ilikuwa ku-shift mambo ya ukabila, udini na umwagaji damu vitu ambavyo imekuwa ni propaganda yao ya hivi karibuni, sasa hawaongelei tena maswala hayo, propaganda imehamia kwenye kutusiwa kwa mgombea wao, hii ndiyo karata yao ya mwisho, galasa....two days to go.

    Come on Tanzania!!!!!
     
  8. b

    buckreef JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlianzisha propaganda hapa JF na wenzetu wanafuata mtindo huo huo, msilalamike.

    Watanzania katika uchaguzi huu hatutaki ukweli na badala yake tumejikita kudanganya wananchi kwa propaganda, uzushi na ahadi zisizotekelezeka.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watanzania huwa hawapendi kuambiwa ukweli wanapenda mtu ambaye atawaongopea na ndicho hicho kilichopo sasa
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukikosoa unaonekana wewe ni mbaya na tena utaambiwa unahatarisha amani ya nchi kwa vile tu umesema ukweli
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usiwarushie wengine mawe wakati uko ndani ya nyumba ya vioo, unaowarushia wakirudisha unaumia wewe!
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Haya tutaendelea kuyasikia kwani hatuwezi kuzuia masikio yetu kusikia ila aibu itabaki kuwa yao milele cha muhimu ni kwamba haya tuliisha yategemea na tuko tayari kuyasikia na kuyafanyia kazi ila sijui ccm wanataka kumdanganya nani kwani watz walishabadilika na watz wa sasa sio sawa na wale ambao ccm wanawafikiri kuwa ni watu wa kurubuniwa na pesa za epa ambazo kikwete na ccm waliiba ....acha wagawe sana pesa hizo ambazo mimi binafsi zinaniuma sana ...acha wanunue vyombo vya habari km clouds,habari leo, mtanzania,rai,al huuda, al nuur na vijarida vingine vya kiislamu
     
Loading...