Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya habari vya umma na siku tatu za maombolezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Juma. W, Sep 11, 2011.

  1. J

    Juma. W Senior Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilitegemea tbc wangekuwa msitari ya mbele kuunga mkono tangazo la mkuu wa kaya. Cha kushangaza hakuna cha maombolezo wala nn. Sijui ni kutomwelewa mkuu wa kaya au nyodo kwa tunaowalipa posho?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .............Mzimu wa Tido Mhando unaendelea kuwala TBC1 ni mpaka waitubie dhambi hii.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    labda wewe ulitaka waomboleze vipi?
     
  4. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kazi yao kama chombo cha habari ni nini?coz watu tunafatila kujua nini kinaendelea kule wala hakuna wanachoonyesha..pia sio watu wote wanafahamu maana ya siku 3 za maombolezo,kazi zitaendelea kesho kama kawaida au hapana..taarifa kama hizi walitakiwa wawe wanazitoa mara kwa mara,watanzania wafahamu
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijaona maombolezo hata mkanda mweusi kwenye sikirini hakuna wala neno tu
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Mimi niltegemea basi iwe hakuna kazi serikalini .Lakini si bendera yapepea nusu mlingoti ? Maana waekufa watanzania wengi sana wa pande zote 2 kwa kweli .
    Hivi MV Bukoba ilipozama mwaka ule hali ilikuwaje visiwani ?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kwani kuomboleza huku mkifanya kazi zenu kama kawaida...haiwezekani?????
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nyie vp si Zanzibar wana TV yao ya Taifa? hapa ndo inakuja umuhimu wa suala la muungano tunao uhitaji, watu wanasema tusizungumzie muungano! kwa hali hi muungano hauna budi kuzungumziwa?
     
  9. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!kaazi kweli kweli.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe kabisa kwenye hili it is about time watu tutoke pangoni na kusema kwa sauti kuuubwa barabarani
     
  11. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Je ule mjadala wa muungano leo Star TV utaendelea maana wazungumzaji wawaili wanatoka zenj?
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    kwa Nyerere ilikuwaje?
     
  13. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    And your message here is?...
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    nasikia muungano ulisha vunjika, kwa hiyo iliyozama ni meli ya wachina na imezamia hukohuko uchina.
     
  15. J

    Juma. W Senior Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nami naamini hivo, tido kafanya mengi na alijua kipi kitangazwe lini. Naona baada ya kupata comments zetu angalau wamestuka na kuweka angalau updates kiasi.

    Naamini kuwa kila mtu anaweza fanya kitu fulani kwaajili ya jamii, lakini ni watu wachache sana wanaweza fanya vitu vinavyogusa maisha na mioyo ya walio wengi
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,005
    Likes Received: 1,944
    Trophy Points: 280
    jamani sisi Watanzania tuna mila na desturi zetu za maombolezo,hatuombolezi kizungu kwa kuvaa suti nyeusi tu! Bali kuonesha majonzi kwa kuacha kwa muda starehe,kazi n.k kupata muda wa tafakuri,watu 200 wakuu!
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,005
    Likes Received: 1,944
    Trophy Points: 280
    tulivyoomboleza kifo cha mwl dunia nzima ilijua tanzania wapo kwenye wingu zito,tujali na hawa wenzetu mamia kwa mamia waliopoteza maisha.
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    utamaduni wetu hauruhusu
     
  19. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    poleni sana wafiwa wote na ndugu na jamaa
    nilikua naskiza redio leo mchana shuhuda za waliopona chupuchupu
    jamani hii nchi yani toka saa 7 uck watu wanakuja okolewa saa 2 asubuhi?
    wengi walishindwa himili baridi na mawimbi wakaachia walivyoshika kuwasaidia
    so hiyo cku 3 imetolewa na muungano au zenji?
     
  20. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu inaoneka hujaguswa kabisa na huu msiba, kulikoni?
     
Loading...