Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya habari vya tanzania bara na mfumo kristo: Redio imaan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, May 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wadai vyombo vingi vya Tanzania bara vimejiegmeza zaidi ktk udini badala uhalisia.
    Wanasema hii kutokana na vyombo hivyo wahariri na wakuu wake ni wa dini fulani.
    wamesema Vyombo vingi vya habari vimegeuza picha ya tukio Lla Zanzibar kwa manufaa ya dini yao
    Kwa mfano wamekimbia kuwahoji wakuu wa UAMSHO huku wakuu hao wakiwa tayari kuzungumza nao.
    lakini wamedai habari nyingi za magaeti ya leo wameonyesha uhalisi mfumo kristo ulivyotawala kwenye vyumba vya wahariri
    Walitahadharisha waislam kuwa macho na vyombo hivi
     
  2. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Walalamishi sana nyie.....kwani ni uongo kuwa makanisa yamechomwa moto....hata hili waulizwe UAMSHO
    Juzi tu gazet lenu tena likaandika kituko cha mwaka eti ....NECTA inahujumu shule za kiislam...endelezeni mbwembwe zenu itafikia kipindi watu watawaona machizi tu na kuwapuuza
     
  3. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Typical!!!!
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    duhu. hii kweli kabisa
     
  5. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni lazima una matatizo ya kufikiri tene kwa kiwango cha juu sana...tumia zaidi akili kuliko ushabiki wa wazee wachache wanaodanganywa...hili mnalotaka kuanzisha kwa sababu ya kudanganywa na nchi za kiarabu yatawatokea puani kumbukeni nyinyi mko wachache sana masaa 2 tu yanatosha kufanya kusiwa chenu historia....na tabia zenu za ubara na uzanzibar tukianza huku ni saa moja tu mmekwisha...huyu sheikh wenu wa muamsho atumie akili kanisa na madai yenu wapi na wapi? mmelianzisha sasa nisubirini
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    siamini mkiristo akamshinda muislam.
     
  7. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    mtu yoyote ambaye hajiamini huishia kulalamikia kila jambo zaidi sana huona anaonewa ktk kila kitu, hii inasababishwa na kutojiamini. Malalamiko yamekuwa meng ya udini, watu wanachoma makanisa nataka wasipotiwe wakalipotiwa chombo kilicholipoti kinahusishwa na udini, serikali ya awamu ya 3 ilalamikiwa kwamba iweje rais mkrito na waziri mkuu pia. Hata leo manunguniko yanazid ktk mambo tofauti hata necta sasa ilalamikia kupendelea wakristo! Enyi ndugu zetu mbona wenzenu hawalalamiki? Ni nyinyi tu kila siku? Unawatenda jeuri vyombo vikiripoti jeuri yenu mlalamika! Acheni kutojiamini.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Chadema wanalalamika wanaonewa na Polisi. wakiristo wanalalamika Jk ni muislam. sasa nani halalamiki?
     
  9. m

    mwemwejo Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ingekuwaje kama wakristu wangechoma miskiti msiendekeze udini
     
  10. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Shule wakati mwingine inasaidia jamani siyo kosa lao. Kwangu naishi na kijana wa kiislam ambaye hakujaliwa kupata elimu basi story zake zote ni udini kila akiona msanii kwenye TV lazima atake kujua ni muislam au mkristo hadi kero.
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bajabiri uko wapi mkuu fundisha hawa watu .KUWA ELIMU KITU MUHIMU SANA
     
  12. U

    Userne JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yesu ametugiza; "Iweni wapole kama HUA bali WEREVU kama NYOKA"
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!!!
    :crazy::crazy:
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,202
    Likes Received: 2,330
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani kuna baadhi ya watu humu digree zao walipata chooni, wewe huoni kuwa kitendo walichofanya Uamsho ni cha kidini?? Sasa Knaisa lina uhusiano gani na Muungano, kama si kinyesi unazungumza nini hapa, nina wasiwasi na akili zako..tatizo lenu waislamu hamuendi shule halafu mnadai kunyanyaswa..Tatizo linakuwa kubwa sana..pale mnapopata kiongozi mkuu wa nchi kutoka kwenye dini yenu..mfano kipindi kile cha Mwinyi mlianza chokochoko na kuchoma maduka ya kuuza nyama za nguruwe..mrema akawakomesha..huwaga hamkawii kulewa uongozi..watu kila siku matatizo tu..fanyeni kazi acheni kusumbua watu na kelele zenu..
     
  15. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    mtu yoyote ambaye hajiamini huishia kulalamikia kila jambo zaidi sana huona anaonewa ktk kila kitu, hii inasababishwa na kutojiamini. Malalamiko yamekuwa meng ya udini, watu wanachoma makanisa nataka wasipotiwe wakalipotiwa chombo kilicholipoti kinahusishwa na udini, serikali ya awamu ya 3 ilalamikiwa kwamba iweje rais mkrito na waziri mkuu pia. Hata leo manunguniko yanazid ktk mambo tofauti hata necta sasa ilalamikia kupendelea wakristo! Enyi ndugu zetu mbona wenzenu hawalalamiki? Ni nyinyi tu kila siku? Unawatenda jeuri vyombo vikiripoti jeuri yenu mlalamika! Acheni kutojiamini.
     
  16. m

    mariavictima Senior Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    YESU wakomboe watu wako. Fukuza majini yote na weka malaika wako kuwalinda. Asante Yesu Sifa kwa Yesu.
     
  17. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna methali maarufu sana nchini:WAARABU WA PEMBA HUJUANA KWA VILEMBA.Hivi press zitafaidika nini kwa kureport kuwa kanisa limechomwa kama ni uongo? Media zinareport newsworthy.Je,endapo msikiti utachomwa bara then kukawa na maandamano ya wanaharakati wa Kijinsia...Ni habari gani itapewa kipaumbele na redio Imani? Bar zinamchango wa kiuchumi zenj then,ni mara ngapi redio Imani imewahi kukemea uunguzaji wa bar siyo kwa lengo la kutetea ulevi bali kwa lengo la kuonya waumini wasivunje sheria? Penye ukweli uongo hujitenga.
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa kanisa limechomwa moto mlitaka magazeti yaandikeje? mkiambiwa hamjasoma mlalamika
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mfano ni ISRAEL VS PALESTINA
     
  20. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jana takhibir kama kazi nadhani siyo neno la kihislam ni la kimuungano
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...