Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya habari vya magharibi na Tanzania! Video

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Apr 8, 2012.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nilidhani haya mauaji ya albino yameshakoma kwani ni kipindi kirefu sana sijasikia habari za albino kuuwawa Tanzania, sasa pamoja na yote hayo kituo cha television cha ufaransa France 24, ndani ya mwezi huu kimerusha ripoti ya mauaji ya albino huku wakiliponda kwa hali na mali jina la Tanzania pamoja na kanda ya ziwa. je waungwana haya mambo bado yanatokea ama ni kukosa upeo kwa mwandaaji wa ripoti hii?. nilidhani ripoti huendana na wakati halisi wa tukio. tazameni wenyewe hapo chini.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda walikuwa wanafanya investigative journalism na sasa wamemaliza na kutoa ripoti, sasa kosa lao hapo litakuwa ni nini?
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nadhani hukumsikiliza vizuri....hapo mwanzo tu ameseme "kwa miaka minne....." so inaonyesha ni ripoti flani juu ya hayo mauaji kwa kipindi hicho...na ndio maana pia ni mkusanyiko wa habari kutoka sehemu mbalimbali za tz.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I have seen it in some other channel too
     
Loading...