Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vyombo vya habari uchwara Tanzania!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by boybsema, Nov 7, 2011.

  1. b

    boybsema Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama kawaida vyombo vya habari na vibaraka wa magamba wamezidi andamwa na mzimu wa chadema baada ya chanel ten kusema habari ya lema,mb kusema haiko tayari!lakini baadae wakaitoa...pipoz power
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamesemaje?
     
  3. b

    boybsema Senior Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    washenzi kweli hawa watu......wamesema juhudi mb wa arusha kutoka magereza zagonga mwamba. Lakini habari hii haipo tayari.....umeona ushenzi huuu eh!
     
  4. tama

    tama JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hivi kweli kuna mtoto anayeweza mwambia baba yake mbona hujavaa nguo ya ndani tena ya chini!!!hiyo ndo serikali ya ****** na vyombo vya habari hapa nchini..
     
Loading...