Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya habari tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Apr 4, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Najiuliza maswali mengi sana nakosa majibu,Vyombo vingi Tanzania sasa habari kuu sasa ni kikombe cha Babu huduma anayofanya na vigogo wanaokwenda wa serikali na matukio yanayotokea Loliondo..wameacha kuandika matatizo yanayoikabili nchi zaidi ya miaka 50 toka uhuru si mbaya kuzungumzia habari hizo lakini kuna mambo makubwa yanayoikabili nchi sasa uchumi mbovu sasa us$ 1=Ths 1,500 hakuna chombo cha habari kinachozungumzia hilo,umaskini,hari ngumu ya maisha,magonjwa,rushwa n.k vyombo vyote vya habari kimya..Je tutegemee muujiza wa mabadiriko ya nchi yakitokea wapi.Vyombo vya habari vyote macho yako loliondo huku wajanja na vigogo wa serikali wakiendelea kuibia nchi..hakuna anayeweza kuriport.
     
  2. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ni changamoto kubwa,wanaogopa kuonekana wachochezi siunajua nchi yetu?, huu uoga wetu ndio unaotuua.
     
Loading...