Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya Habari Tanzania: What a shame?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwadilifu, Jul 19, 2011.

  1. M

    Mwadilifu Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha vyombo vya nje kuvalia njuga mambo muhimu ya nchi km umeme nasi tuna vyombo vya habari kibao na vinavyojiita huru,nimefurahi BBC kufanya interview na baadh ya Watz(waajiri wakuu) kuhusu mgao huku wakitoa matamko yao kuwa wazir husika ajiuzulu,jambo ambalo hakuna chombo kilichojitoa muhanga kwalo esp. radios na tv stations(wich are much mo accesibo to majorit),je kwa kuitwa mkono wa 4 wa dola basi nao wanashindwa kuwa wazalendo?wakijidanganya kuwa nao ni rulin machine isiyotambulika rasmi?mana kama wangefanya na kuruhusu(kuact) ka forum ya watz hakika muhusika angejiuzulu kitambo kwa kuwa ayo ndo matakwa ya watz(waajiri wakuu)
     
  2. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,190
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    Hata me nimeshangaa sana coz katika hali ya kawaida ilitakiwa vyombo vyote vya habari vilivalie hili swala njuga!Labda kesho MwanaHalisi na Raia Mwema watatukosha...ngoja tusubiri tuone.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Gazeti la Mwananchi leo wameandika kuwa 'walijua kuhusu saga ya Jairo na mchango wa milioni 50 kila idara' ila waliacha kuandika kwa sababu walipata 'maelezo'. Mind you that's the leading swahili daily newspaper!
     
  4. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sitashangaa nikisikia wizara ilikuwa inawahonga wandishi wa habari wasiandike habari zake? ndo maana nasema tume huru inatakiwa iundwe, maana kwa sababu wabunge walikuwa wanata kununuliwa na hatujui ni kwa kiasi gani walikuwa wamefikia. Ili kupata picha halisi na kusafisha huu uchafu tume huru iundwe, lakini sasa hivi Pinda alitakiwa awe ameamuru Ngeleja, Malima , Jairo na Viongozi wote wa juu wa wizara wawekwe ndani na kuhojiwa na vyombo vya dola. Na judge ambaye anaweza kuifanya jkazi hii ya kusimamia uchunguzi anafaa ni Jaji Mfalila.
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unacheza na JAIRO nini kapita huko ooh !!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    lakini hapa jf imeongelewa sana.zipo thread kuhusiana na umeme
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Waandishi wa habari wote tena woooooooooooteee wa Tanzania bado wanaendelea kumlamba miguu mkuu wa kaya kama ile cartoon ya gazeti moja kule Kenya ilivyoonyesha
     
Loading...