Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya habari tanzania vimelala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 18, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taarifa za ajali ya meli leo Zanzibar imechelewa kutufikia watanzania, muda mwingi vyombo hivi vinapiga muziki kama vile Tz ni nchi ya musician....

    nimeangalia chanel tena habari,wameshidwa hata kutupa picha eti wanaongea kwa simu na mwandishi wa habari(munir zakaria),mnataka kwenda digital wakati hata analog hamuiwezi..........
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wanasubiri kimemo kutoka kwa salva !
     
  3. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Tanzania hakuna vyombo vya habari............ kuna puppets na vijakazi vya Chama Cha Mabwepande
     
  4. KANDA MBILI

    KANDA MBILI Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    kama picha ya MKENYA WA KOVA pale kawe imewashinda kupata ije kuwa zenji??
     
  5. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaitegemea tbc ndio iwe ya kwanza kutoa habari zilizokamilika lakini hamna chochote,mpaka jana saa 2 usiku hawakuwa na picha hata za shughuli za uokoaji au kuhoji hata walionusurika sasa tutalaumu vipi vyombo vingine ambavyo hata uwezo wake kifedha ni mdogo?lawama zote kwanza ni kwa tbc wanaohudumiwa na kodi zetu
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    MI NILIDHANI WAZANZIBAR WAMEJIENGUA KWENYE MUUNGANO.. Kumbe Bado Wanautamani hata Vyombo Vyao haviripoti wanategemea vya Tanganyika...
     
  7. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha IGUNGA. ITV wanatangaza Matokeo TBC wanaonyesha Taarabu.
     
Loading...