Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya habari TANZANIA, acheni kuita kila mtu Dokta inadhalilisha nchi na elimu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Aug 31, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dr Kikwete,Dr Getrude Rwakatare,Dr Mzindakaya,Dr Salim etc.

    Mandela na Tutu wana udocta wa heshima toka vyuo vikuu mbalimbali,lakini walikataa kutumia DR mbele ya majina yao.

    Sidhani Uhuru,Mzalendo ,Michuzi watasikia hili.
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Inapendeza zaidi hasa ukiona huku kuna Prof lipumba, kule kuna Dr Slaa. Sa ulitegemea nini?
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hata ukiwauliza PhD zao ni za nn hawajui...! :becky::becky: hasa dokita kikwete...! he has a PhD in AHADISM SISIEMUNOLOGY
     
  4. M

    Mswahela Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ITV ndiyo kabisaaa!!!! Hawataji Kikwete bila kuanza na Dr, sijui ndiyo kujikomba huko!!
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heshima yako mkee. umesema kweli
     
  6. p

    p53 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wanaondoa heshima yake.Kuna watu wamesota shule miaka kibao kupata hizo title halafu wengine wanajiita tu kienyejienyeji
     
  7. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima hizo wamepewa na vyuo vikuu. Mbona Dr. Nyerere haikupigiwa kelele wakati alikuwa hana PhD?
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dr KIHIYO KIKWETE MAJIMAREFU
     
  9. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyerere alikataa hadharani kuitwa Dk Nyerere. NA akawaambia wale waliokuwa wapambe wake na wengine kuwa Yeye Ni MWALIMU na si vinginevyo. Naamini udokita wa kikwete unakikomo kama ule wa mkapa. Ulikoma baada ya kumaliza uraisi wake. Tusubiri la sivyo wababili tabia na mwenendo. Huna sababu ya kujiita kitu kisicho na tija kwako. Tufuate mfano wa Mwl. Nyerere.
     
Loading...