Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VYOMBO VYA HABARI NCHiNI TANZANIA SIO HURU???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MZIMU, Aug 21, 2012.

  1. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa nini hakuna chombo cha Habari hata kimoja kilichi ripoti Baraza la Iddi lililo Fanyika Mwembe Yanga front page kama lilivyo ripotiwa baraza la Iddi lilo fanyika Mnazi Mmoja?
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani Mabaraza ya Idd huwa yako mangapi?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    hata mimi naamin vyombo vya habari haviko huru maana wewe unalazimisha vyombo viripoti kisichoweza kuripotika, vipi yame magazeti yenu, radio na TV iman, navyo vilikusussa?!, ukiona hivyo hilo baraza lako la idi halikuwa na mashiko.
     
  4. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mabaraza ya iddi yapo mengi kulingana na maaneo. Lakini yalio ripotiwa ni yale tu yanawalazimisha waislamu kuandikishwa sensa.
     
  5. K

    Kibarua Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahh mnatuzingua tu na nyie kama hamtaki sensa acheni bana watu wana mambo kibao ya kuwaza wawafikirie na migomo yenu ambayo haina kichwa kwanza nyie mnajijua mko wengi coz mnazaa sana sasa si mjihesabu tu wends
     
  6. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natabiri ndani ya miaka 15 ijayo kutakuwa na vuguvugu la vita ya wenyewe kwa wenyewe.....kama hali kama hii itaendelea.MUNGU IBARIKI TANZANIA,TUPE AMANI NA UVUMILIVU TUMALIZE HIKI KIPINDI KIBAYA KATIKA HISTORIA YA NCHI YETU
     
  7. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wale wale! BAKWATA.
     
  8. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Popote penye ukandamizwaji, ufisadi na udini. VITA HAVIEPUKIKI.
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani radio imaan nao wameshindwa kuripoti?
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo.....kwa hiyo hata baraza la Idd la hapa kwetu Ilagala ilibidi lipewe coverage ya vyombo vya habari?
     
  11. S

    Starn JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani baraza lipi lilikuwa ni baraza kuu la Idd?
     
Loading...