Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya habari havijautendea haki Uchaguzi wa jimbo la uzini!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by johnn, Feb 12, 2012.

  1. j

    johnn Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nilijitahidi kupitia pitia vyombo vya habari yakiwemo magazeti na television..... nikitajia kupata taarifa zozote kuhusu uchaguzi wa jimbo dogo la uzini......nikashangaa kukuta hakuna coverage yoyote ya uchaguzi wa huko Uzini......nilishangazwa zaidi na taarifa kwa ufupi ya TBC1 eti wameweza kutangaza habari ya kifo cha Witney Huston wa marekani lakini wameshindwa kusema chochote kuhusu uchaguzi wa hapo pemba!!!!!!!!!!!!halil hii hari inatisha!
     
  2. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    zanzibar ni nchi nyingine dat y huku bara hatuna habari nazo.
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaweza kuta huko kishawanukia mag.amba na demu wao ndo maana wanaficha........
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wapiga kura wenyewe hata elfu tano hawafiki
     
  5. N

    Njele JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zanzibar wana katiba yao inayowaongoza, vyombo vya habari vikinyumbua sana information za huo Zenj wanaweza kushtukia wanadadafula mambo ya Katiba ya Muungano wakati kwao haina nafasi katika nafasi ya uongozi bali Katiba ya Zenj. Bora kutozipa uzito habari zao ila huko Zenj ndio kwa upata full coverage.
     
  6. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani ninyi mlio karibu huko, tunaomba mtujuze taarifa za uchaguzi Uzini.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tutzipata leo,tuwe na subira
     
  8. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,760
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Uzini haiko pemba mkuu iko katita kisiwa cha unguja miongoni mwa takribani visiwa hamsini vya zanzibar!
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Zanzibar ni nchi nyingine kabisa isiyo tuhusu. Huko wakichaguana katika chochoro sawa na vijiji huku kwetu, michakato ya huko vijijini inakosa hamasa ya aina yoyote.
     
  10. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mbona hata kijijini kwetu tumemkataa Mwenyekiti wa kijiji kupitia Mkutano Mkuu wa Kijiji kwa kutuudhi kufanya mambo kinyume na maslahi yetu; na hakukuwa na media coverage lakini hatulalamiki?
     
Loading...