Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo Vya Dola Hovyo!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshamba wa Kijijini, Oct 8, 2007.

  1. M

    Mshamba wa Kijijini Member

    #1
    Oct 8, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuungane kuikataa POLISI ya Tz kwanini hawachukui hatua kwa watu wote na kubagua aina na makundi ya watu?

    nani hajui kuwa yule mbunge KIMEO wa jimbo la Buchosa alifoji vyeti na hili likathibitishwa na polisi kuwa ni kweli vyeti vyake ni vya kufoji na kutoa hati hiyo?

    sasa naomba, kujua kwanini polisi haijamkamata huyu mbunge na kushtakiwa kwa mujibu wa sheria za makosa ya kughushi?

    cha ajabu hata alipofunguliwa mashtaka huko mahakamani mwanza, hakimu amefutilia mbali kesi hiyo je tutaacha kila kitu kiwe hivi?

    rais kikwete alipokuwa ziarani alisema wapinzani wanamuonea wivu hii ni kauli ya kiongozi wa nchi kweli?

    kwanini wanasheria wasiungane kumshitaki huyu?
     
  2. B

    BroJay4 JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2007
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 237
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eti ukiwa ccm sheria ipo chini yako,ndo maana muuaji Ditto leo hii
    yupo nje anatesa,....hiyo ndo bongo nchi maskini kabisa duniani,tatu kutoka mkiani.
     
  3. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na anakwenda mbali zaidi kuwaambia wananchi kuwa wakawaamabie wake zo wakalale! Tusi gani hili kwa wananchi wa Tabora?
     
  4. K

    Koba JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 5,858
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    ...hakuna serikali pale ni wahuni tuu na wababishaji watupu wamejaa ili kujaza matumbo yao
     
  5. L

    Lawson Member

    #5
    Oct 9, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm haina lolote kiama kinakuja 2010 wamezidi kutetea mafisadi, kwao muuaji ni mtu safi kwa chama chao. ila nafikiri hata mbinguni wana adhabu ya kujibu siku watakapofika huko
     
Loading...