Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo muhimu vya jikoni je bongo vipo hivyo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 13, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    VYOMBO MUHIMU VYA JIKONI




    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vinapatikana wapi mkuu.
    Ila vingine ni vyakutia uvivu tu.
     
  3. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uvivu....ndio maana huko vinakotoka obesity imeshamiri watu ni mivitambi tu kwa kwenda mbele, zoezi wanalofanya ni kufungua na kufunga mlango gari. wanatakiwa kukumbushwa kuwa hata kumenya nanasi kwa kisu na kupuchukua mahindi kwa mkono ni zoezi pia....
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwenye mchakato huu wa badget ya trilion 1.2 wizara ya ngereja naamini hata na sisi Bongo vyombo hivi tutavipata muda si mrefu.
     
Loading...