Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyomba vya Habari kuweni makini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zipuwawa, Jul 17, 2012.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi nimekuwa nikifuatilia Taarifa mbalimbali za Habari kupitia Vyombo tulivyonavyo Tanzania. Na Siku hizi angalau ITV huwa wanahabari za Maana kidogo na Star TV kwasasa lakini TBC ambayo ni chombo cha Taifa nilisha kisahau kabisa kwa habari zao kwani huwa hawana habari za maana.

    Kilichonifanya niandike leo ni pale ITV kutangaza katika habari kuwa Boti ilizima injini maeneo ya Nungwi na kuokolewa na MV serengeti. Lakini kwenye Headline yao ya Habari inayopita hata sasa hivi imeandikwa hivi '' ABIRIA WAPATA TAARUKI BAADA YA BOTI KUZAMA'' Hichi kichwa cha habari sijui hata waliopitia kama waliona kweli Boti kuzimika injini ndio kuzama. Sasa huu ndio uzembe na upotoshwaji wa habari mbalimbali .

    Kuweni makini bwana si kutudanganya najua mpo humu waandishi wa habari na Watangazaji kuweni makini na kazi zenu.
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama jana haikuzama basi ITV walitabiri hili
     
Loading...