Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vyeti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kubwalamaadui, Oct 30, 2012.

  1. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari za asubuhi wakuu.
    naomben msaada pakuanzia maana nimepoteza vyeti vyangu,cha chuo na form six.nianzie wapi.
    plz naomben msaada wenu wa mawazo maana naamini sana hili jukwaa
     
  2. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    katoe taarifa kituo cha polisi then ukimaliza nenda katoe taarifa/tangazo kwenye gazeti la serikali na watakuambia tangazo litatoka ktk toleo gani then hilo gazeti likitoka chukua toleo lake nenda NECTA
     
  3. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kishalu asante sana.tafanya hivyo.asante sana
     
  4. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilisikia tangazo lako RFA kuwa umepoteza chet cha f4,f6 UDSM na mzumbe ukiwa unatokea Bukoba, pole sana

    mkuu ulipoteza au walikuibia?

    ila fuata ushauri uliopewa hapo juu
     
  5. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Mkuu asante kwa Taarifa ambayo nami nimenufaika maana nina tatizo kama hilo. Ni namna gani ya kulikia gazeti la serekali mkuu? Na je baada ya haya yote uwezekano wa kupewa vyeti vingine upo au inakuwaje mkuu?
     
  6. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umepoteze wapi? weka wazi pls ndani ya Tanzania au nje?
     
  7. C

    CAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cheti cha chuo unaweza kutengenezewa kingine.Ila NECTA hawatoi cheti kingine.Utapewa statement of results tu!
     
  8. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    tena hiyo statement of results hupewi mkononi...siku hizi wanatuma kwa taasisi husika moja kwa moja
     
  9. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Gazeti la kiswahili mf Habari leo ni 20,000 Tshs, la kiingereza ni 27,000 Tshs. Usisahau kwenda na passport size.

    Pia baada ya tangazo lako kutoka kwenye gazeti toa copy, andaa passport size mbili, loss report pamoja na elfu ishirini ya kulipia statement of result. Vilevile utatakiwa kuwa na hela ya kulipia gharama ya kutuma statement result yako mahali unapotaka iende. Pole sana!
     
Loading...