Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyeti vyeti vyeti vya ardhi university.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KYALUMUKUNZA, Aug 25, 2012.

  1. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani waungwana nawaomba mnifahamishe kuhusu utolewaji wa vyeti vya ardhi university kwa wahitimu tuliomaliza
    chuo ardhi university kutoka 2007-2010 umefikia wapi? tafadhali kwa yeyote mwenye ufahamu wa ndani kuhusu jambo hili anijulishe kupitia ukurasa huu wa jf kwani tumekuwa madei waka kwa muda mrefu bila vyeti ahsanteni waungwana wenzangu.
     
Loading...