Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyeti vya private candidate vimerudi baraza:andaa 20,000

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ruston8919, Oct 1, 2012.

  1. ruston8919

    ruston8919 Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu wale PC'S vyet vya form 6 mwaka 2011 vimerudi baraza la mitihani na ili kupat wanadai 20,000 yani kuna usumbufu ndugu zangu, so ushari wangu fuatilieni mapema mim mwenyewe ni mhusika na kesho ndo naenda baraza kujaribu.
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,074
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa nitafatilia. . .
     
Loading...