Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vyanzo vya uchakajuaji vyaanza kubainika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by komagi, Nov 1, 2010.

  1. k

    komagi Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    visiga yadaiwa kuongeza idadi ya wapiga kura zaid ya waliopiga kura idadi iliyopelekwa jimbon
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Visiga ipi kwa kipofu au kwa madafu maana apo uwanja wa nyumbani
     
  3. k

    komagi Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yadaiwa fomu iliyotumika kutangaza matokeo si ile ya kutoka nec ambayo inadaiwa alikuwa nayo mgombea wa ccm na msimamizi wa uchaguzi ili hali mgomea wa chadema alikuwa na fomu halisi ya nec na iliyokuwa na matokeo halisi ambayo ilikuwa inaonesha chadema imeshinda.
     
Loading...