Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VYANZO VYA MAPATO VYA WAHASiBU NA DEANS WA VYUO

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mirindimo, Apr 19, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Leo bungeni sikushangaa walipokua wanachangia taarifa za kamati kua kuna vyuo vimelipa mishahara waalimu hewa mabilioni ya pesa,serikali inapaswa kujua hicho ni chanzo cha mapato kwa baadhi ya watumishi wa vyuo hivyo na mchezo huo ni kawaida...! Kwani nani asiejua kua hostel za UDSM nazo ni chanzo cha mapato na Dean hupata kiasi cha 50000 mpaka 200000 hili liko wazi na watumishi wote wanajua ! Acheni kujifanya mnajadili na kila mwaka vinatokea hamchukui hatui yoyote ! Mjipange tuwabadilishe mnafikiri wananchi hatuoni ? Tumechoka sisi alaaaaaa
     
  2. B

    Baby shangazi Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDOM wanaongoza kw kuchakachua! Tena mpaka hela za wanafunzi ndo ucseme
     
Loading...