Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyandarua vya Bush...!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magpie, Jan 4, 2010.

  1. Magpie

    Magpie Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ivi jamani wana JF vile vyandarua vya Bush vimefikia wapi ? ni watu wangapi so far wamefaidika navyo ?(wamegaiwa).
    ni idara gani ya serilkali inahusika na swala zima lu ugawaji na usimamizi wake kwa ujumla?
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bongo tambarare....
     
Loading...