Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyandarua vya bure!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 9, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kuwa vyandarua vya bure vinavyotolewa kwa akina mama kule kliniki huwa havitoshi kwenye vitanda,familia nyingi za kibongo huwa wanalala na mtoto hivyo chandarua hakiwatoshi.
    Je wahusika wanalitambua hili?
    WanaJF wenye uelewa wa mambo ya kinga za malaria mnasemaje?

    NAWASILISHA...
     
  2. b

    binti ashura Senior Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hali hii imepelekea mpaka wamama wanachukua net hizo na kuwatunzia vifaranga kwa malengo ya kuwazuia mwewe wasichukue vifaranga kwakuwa vifaranga hupewa chakula wakiwa ndani ya neti. Hii ni kweli na ya uhakika!
     
  3. kamonga

    kamonga Senior Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua haya amabo mengine tuliwa bila kujijua. wameshafanyaga research kujua ni watanzania ngapi wanavitanda?
    na ni vya aina/ukubwa gani?
    na wanolalia mikeka ni wangapi?
    kua nakitanda peke yake haitoshi inapaswa kujua idadi ya watu wanaolala kwa pamoja. maana essence ya bednet iskuguse ukiwa umelala. kama ni mizungu wanne mmjazana neti haina maana.
    ukiangalia sana hii stori ya neti ni kiini macho
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo! yaani siasa imeteka kila kona ya profesheni.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tabora watumia vyandarua hivi kwa kufugia vifarang vya kuku.sababu walizotoa ni pamoja na vyandarua hivi havitoshi vitandani.wahusika walifanyie kazi suala hili.
     
Loading...