Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyandarua au mazalia ya mbu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkulima wa Kuku, Oct 28, 2011.

  1. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Haiingii akilini kuona watu waliosoma wakijaribu kughilibu wasiopata fursa ya kusoma na kutumia rasilimali za hao wasiosoma (wengi) kwa ajili ya kujitafutia umaarufu usio na maana.

    Wanasema tutumie vyandarua kila tunapolala... na mimi natumia masaa machache tu kitandani!!!! Hii ni akili kweli au matope? Kinachoingia akilini ni kutumia chandarua au kuua mazalia ya mbu? Wadanganyika hamuoni kuwa huu ni mradi wa wakubwa na ndiyo maana wanaupigia sana debe? mchana wote kazini, mbu, sebuleni -mbu, chooni-mbu, jikoni -mbu, kila mahali mbu mpaka kwa wakubwa sasa ...wanapata malaria 150. Hivi angekuwa kilaza mimi si ningeshakufa?

    Huu ni ujumbe kwa JK aache kutudanganya kwa maslahi yake binafsi na watoto wake.

    Nawasilisha
     
  2. J

    Jiwe Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aah! Watu hawatumii vyandarua, kwani vinapunguza nguvu za kiume. Habari ndiyo hiyo!
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    vyandarua ni miradi ya serikali ya marekani na nchi yetu, kwao mbona washalimaliza hili tatizo, sisi hawatujali, ngoja huyu Zitto augue kwanza alafu waone kuwa marelia haikubaliki , mbu ni uchafu kwani anaishi kwenye machaka na sehemu zenye taka zenye maji maji wadudu hawa ni raisi kuwaondoa ikiwa serikali iko makini, mjooni niwape dawa ya MSHANA hamtapata tena Maralia miaka 5. inazidi ya INDIA nilishangaa kuona kampuni moja kuzunguka na gari dogo na mashie eti wananyuzia, kazi ya kunyunyizia dawa ya kuua mbu iipashwa serikali ikodi ndege kutokasouth au kwingineko watu watangaziwe siku ya kunyunyizia dawa waanze na mito kama janguani, wapulizie kwenye Mabasi, mgari madogo na machaka makubwa kama utaona mbu tena
     
Loading...