Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya wanafunzi elimu ya juu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fursa Pesa, Jun 4, 2012.

  1. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Vyama vya mahala wanakotoka wanafunzi wa elimu ya juu vinachochea ukabila na ukanda au ni chachu ya maendeleo katika maeneo watokako?
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nawasubiri waliojiunga. Mimi sioni sabau ya kujiunga, kama ningekuwa nje ya Tanzania ningejiunga
     
Loading...