Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya upinzani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by werema01, Nov 5, 2010.

  1. w

    werema01 Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina swali: Ipi rahisi

    cuf kuungana na chadema?

    Au

    cuf kuungana na ccm?

    Naomba supporting document
     
  2. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataungana na CCM
     
  3. n

    nkosiyamakosini Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna haja ya vyama kuungana, kila mtu na sera zake pls. thanks
     
  4. w

    werema01 Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesema hivyo sababu nina imani bw. Lipumba anajua moyoni mwake kuwa matokeo yaliyotangazwa na nec hayaoneshi hali halisi....
    Akilijua hilo, kaenda viwanja vya karimjee kumpongeza jk.... Huyu anaimarisha upinzani au anauua?

    Tutaendelea na mapinduzi ya kifikra mpaka kieleweke
     
Loading...