Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya upinzani vya tanzania...tusaidieni jamani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marhaba, Jun 28, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wana jf.....kiukweli vyama vyote vya upinzani vya tz buree kabisa, kila siku tunapiga kelele kuhusu hali mbya ya umeme na kuongezeka kwa ugumu wa maisha ya mtanzania wa kawaida, chakushangaza wao wapo kimya, sisi kama wananchi hatuwezi kuandaa maandamano, hebu kesho chama kimoja kitangaze tuu maandamano ya kupinga mgao wa umeme..awaone kama hatutatokea kwa wingi, kiukweli kabisa watz tumechoka na tupo tayari kwa chochote kwa sasa, mbona senegal wameweza? plz plz jamani vyama vyote vya upinzani mnaosoma hapa fikirieni kuhusu hili, na tutakua pamoja nanyi.
     
  2. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni wazo zuri ni sisi wenyewe tuliowachagua na tukisema basi itabidi waondoke. inatakiwa mfungamano wa pamoja haswa kuanzia
    vyama vya upinzani viwe kitu kimoja. ila wamtoe Mrema na Dovutwa hao ni watu hatari kwa jamii wamepandikizwa na ccm kuvuruga
    upinzani. penye nia pana njia Serikali ya ccm iondoke madarkani kabla 2015 kwa sababu imeshindwa kuongoza serikali kwa kila kitu
    kizuri. bali inaongoza kwa kila kitu kilichokuwa kibaya. Tujitahidi tutafika fikra zako zisiishie hapo ingia katika web site ya cdm na uwape
    mawazo yako naamini watayafanyia kazi.
     
  3. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naaamini hata humu jf viongozi wa vyama vya upinzani wapo, kama vile j.mnyika, zitto kabwe, dr w.slaa, na wengineo wengi tuu wapo na ujumbe huu wameupata...kwa nguvu zote tunawasihi sana viongozi wote wa upinzani mtusaidie katika hili, tumechoka kunyanyaswa na watu wachache kwa manufaa yao binafsi.
     
Loading...