Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya upinzani Barani Africa ni lazima iwe hivi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, May 31, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Dhana ya upinzani ni ngeni, bado haijaeleweka vizuri kwa wapinzani wenyewe na kwa Serikali zilizo madarakani. Wengi wa wapinzani wametoka kwenye vyama tawala kwa maana ya Serikali kwa kutokubaliana na viongozi waliokuwa maswahiba wao kwa maana hiyo wanafahamiana kila mtu na mapungufu yake. Aidha, wanakuwa na chuki binafsi kwa sababu ya kutokelewana kulikokuwepo baina yao kabla ya kuachana na kwa maana hiyo kunakuwepo na kulipiziana visasi. Vile vile Serikali zilizo madarakani ni ni matokeo ya Chama au wamelelewa ndani ya chama kimoja na walishazoea kufanya mambo yao bila kuhojiwa, kwa maana hiyo wapinzani wakihoji Serikali zinaona kama wanawakosea adamu.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Je na haya yanayofanywa na serikali dhidi ya wananci wake ni halali?
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    The government of Tanzania and its leaders are eligible candidates for the International Court, The Hague for atrocities against its citizen.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ocampo should come and establish investigation of these atrocities!
     
  5. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mod, hii ilikuwa kule kwenye jukwaa la siasa, kwa nini umeileta huku? Maana ujumbe wake ni more political nadhani.....
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siasa (demokrasia) kwa Africa ni matatizo makubwa...
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hii thready niliipost kwenye jukwaa la siasa lakini hata mimi nashangaa Mod kaileta huku!
     
  8. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni ujinga tu wa serikali zilizoko madarakani
     
Loading...