Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya siasa vya mfukoni kufutwa - Tendwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jun 24, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    msajili wa vyama vya siasa nchini John Tendwa amesema vyama vya siasa ambavyo havikui na havina uwakilishi wa udiwani wala ubunge havitashiriki uchaguzi mkuu ujao na vitabadilishiwa usajili na kuwa NGO'S.

    Alisema kuwa lengo ni kuondoa ubabaishaji hususan wagombea ambao hujitoa kwenye uchaguzi siku chache kabla ya uchaguzi.

    My take; Hamad Rashid na ADC itakuwaje???
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    aanze na bakwata halafu uamsho
     
Loading...