Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya siasa vya kisanii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Sep 26, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Huu utitiri wa vyama vingi sasa nimejua wahusika walikusudia nini,ni kuwa na vyama ambavyo havitakuwa na nguvu ili chama tawala kiendelee kutawala.leo kwenye taarifa ya habari toka tbc chama cha updp kimefanya uzinduzi wake katika uchaguzi wa igunga huku mgombea wake akionekana "amevaa miwani" na kutoa ahadi kama wimbo wa ndio mzee wa prof. J!
     
Loading...