Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya siasa visiuteke mchakato wa katiba mpya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Nov 28, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    katiba ya nchi si katiba ya vyama vya siasa,
    vyama vya siasa visi "take" advantage kujitafutia umaarufu kwenye suala la katiba mpya,
    hapa watanzania wote tuna nafasi sawa ya kuandaa tanzania yetu ya kesho,si jukumu la yule.
    nawajua sana wana siasa kwa kuteka hoja kwa maslahi ya kisiasa,wanatabia ya kuteka hata misiba...
    kila anayejiita mtanzania ashiriki mchakato huu ipasavyo ili tupate katiba ya wananchi inayotokana na wananchi wenyewe na si katiba kwa ajili ya wananchi.
    Nawasilisha.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii nayo News Alert?

    au ndo mashikolo mageni? karibu JF.
     
Loading...